



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0750059900



TANGAZO

TAREHE ZA MITIHANI YA USAJILI SEPTEMBER/OKTOBA 2025

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu watahiniwa wote waliofanya maombi ya mtihani wa usajili kwa mwezi Septemba/Oktoba 2025 kuwa tarehe za mitihani wa usajili ni kama ifuatavyo:

NGAZI YA ELIMU	TAREHE YA MTHANI		VITUO VYA MITIHANI
	NADHARIA	VITENDO	
ASTASHAHADA (CMLS)	30.09.2025	01.10.2025	KCMC, MUHAS, CUHAS MBEYA COHAS
STASHAHADA (DMLS)	07.10.2025	08.10.2025	KCMC, MUHAS, CUHAS, MBEYA COHAS, St. John's Unv Dodoma & KIUT (Kampala)
SHAHADA (BMLS)	15.10.2025	16.10.2025	KCMC, MUHAS, CUHAS MBEYA COHAS, St. John's Unv Dodoma & KIUT

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

- Watahiniwa wote wanatakiwa kufika katika chumba cha mtihani siku ya kwanza ya mtihani kabla ya saa 2:00 asubuhi kwa ngazi zote katika tarehe husika ya mtihani na ngazi husika. Hata kama atafanya mtihani wa vitendo pekee anatakiwa awapo siku ya mtihani wa nadharia.
- Mtadiniwa aliyechagua kufanya mtihani kituo cha Amenye Mbeya atafanyia mtihani huo chuo cha afya Mbeya (Mbeya COHAS) kilichopo karibu na Hospitali ya Rufaa ya Kanda Mbeya. Mtadiniwa aliyechagua kituo cha UDOM atafanyia mtihani huo kituo cha *St. John's University Dodoma*.
- Mtadiniwa wa astashahda (CMLS) ambaye kwenye mfumo kituo cha mtihani kinaonekana UDOM TAFADHALI AWASILIANE NA ofisi ya msajili kwa namba 0750059900 ili wapangiwe kituo kingine. UDOM au *St. John's University* hakuna kituo cha watahiniwa wa astashahda.
- Kila mtadiniwa atalazimika kufika na **NYARAKA HALISI** zifuatazo kwa siku zote za mitihani;
 - Cheti cha Usajili wa awali (Provisional Registration), Koti jeupe la maabara,
 - Kitambulisho cha Serikali (NIDA, Kitambulisho cha mpiga kura, leseni ya udereva au pasi ya kusafiria). Ikiwa mtadiniwa hana kitambulisho tajwa atatakiwa kuwa na barua kutoka serikali ya mtaa ya kumtambulisha ikiwa na picha iliyogongwa muhuri
- Mtadiniwa ambaye hatafika na nyaraka (cheti na vitambulisho) halisi **"HATARUHUSIWA KUFANYA MTHANI"**. Nyaraka laini (Soft Copy) au za kudurufu hazitakubaliwa.
- Aidha, Watahiniwa wanakumbushwa kuwa namba za mitihani zinapatikana kwenye kwenye akaunti ya hprs.moh.go.tz ya kila mtadiniwa. Kama amefanya malipo hujapata namba ya mtihani tafadhali atuma ujumbe mfupi kwenye **0750059900**
Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakiwa Mitihani mwema.

Imetolewa na
Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
09.09.2025

